JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ILEJE

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA ILEJE ANAWAKARIBISHA
WANANCHI WOTE NDANI NA NJE YA WILAYA YA ILEJE KUNUNUA VIWANJA
KATIKA ENEO LA ISONGOLE — MPAKANI (MPAKA WA TANZANIA NA MALAWI).

UUZAJI WA FOMU ZA MAOMBI UMEANZA KUFANYIKA KUANZIA TAREHE
03/08/2022 KATIKA OFISI ZA ARDHI NA UTADUMU KWA SIKU KUMI NA NNE (14)
HADI TAREHE 15/08/2022

VIWANJA VIMEPIMWA KWA UKUBWA NA MATUMIZI MBALIMBALI KAMA VILE
MAKAZI PEKEE, MAKAZI NA BIASHARA NA HUDUMA ZA KIJAMII.

VIWANJA VIKO SEHEMU NZURI, NI MPAKANI KATI YA NCHI MBILI, TANZANIA NA
MALAWI AMBAPO SERIKALI IMEPANGA FIA KUJENGA ONE STOP BORDER POST,
BARABARA ZIMECHONGWA NDANI YA ENEO LA MRADI.

VIWANJA VITAUZWA KWA BEI ZIFUATAZO KWA KILA MITA MOJA YA MRABA KWA
MATUMIZI YAFUATAYO;

VIWANJA VYA MAKAZI PEKEE....................... TSHS. 1,200/=
VIWANJA VYA MAKAZI NA BIASHARA............. TSHS. 1,500/=
VIWANJA VYA HUDUMA ZA KIJAMIL................ TSHS. 2,000/=

KWA ANAYEHITAJI KIWANJA AFIKE OFISI ZA ARDHI HALMASHAURI YA WILAYA YA
ILEJE KUPATA FOMU YA MAOMBI YA KIWANJA KWA GHARAMA YA TSHS. 20,000/=,
AIDHA MALIPO YA AWALI YA KIWANJA NI 50% NA MALIPO YATAKAYOBAKIA
YAFANYIKE NDANI YA MIEZI MITATU.

KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISI ZA ARDHI HALMASHAURI YA WILAYA YA ILEJE
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