JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA ILEJE

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HWI1/20/1/42 16 Februari, 2022

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA KUKUSANYA TAARIFA ZA
ANWANI ZA MAKAZI NA POSTIKODI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya wilaya ya lleje anapenda kuwatangazia
Nafasi za ajira ya muda kwa nafasi Za wakusanya taarifa kwen

ye zoezi la
anwani za Makazi katika kata na Vijiji vya Wilaya ya lleje.

A.SIFA ZA WAOMBAJI .
i. Awe raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18-35,
ii. Awe na elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea.

iii. Awe anamiliki simu Janja Android yenye uwezo wa kukaa na
chaji kwa siku nzima.

iv. Awe na barua pepe(email address) na nywila (password)
inayofanya kazi.

V. Awe na uwezo wa kusoma ramani za Vijiji.
vi.  Awe ni mkazi wa Kata husika.

B. KAZI NA MAJUKUMU

a) Kugawa/kuandika namba za nyumba, viwanja na maeneo ya
huduma.

b) Kukusanya taarifa za nyumba, viwanja na maeneo ya huduma.
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c) Kukusanya taarifa za wamilikj wa nyumba, viwanja na maeneo
ya huduma kwa kutumia mfumo wa anwani za makazi.
d) Kutuma data kwenye mfumo wa anwani za makazi,

MALIPO: Malipo yatafanyika kwa kiasi cha kazi kwa siku.

C. MAOMBI YAAMBATANISHWE NA;

1. Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelea,
2. Nakala ya cheti cha kuzaliwa,
3. Picha (passport size 2),

D. JINSI YA KUTUMA MAOMBI

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili
ya mwombaji, namba ya simu na barua pepe na ziwasilishwe Ofisi ya
Mkurugenzi wa Halmashauri kwa Anwani ifuatayo.

MKURUGENZI WA HALMASHAURI
S.L.P 02
ILEJE

E. TAREHE YA MWISHO YA KUPOKEA MAOMBI
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 23/02/2022 saa 9.30 alasiri.

Tangazo hili limetolewa na; -

>
Pastory M. Mashiku.

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
S. L.P.2

Halmashauri ya Wilaya ya Ileje, S.L.P 2, Ileje - Songwe, Sim&kﬁ%’lﬁmosoawzs-zsmoso, Nukushi +255 025-
2570143, Baruapepe: ded@ilejedc.go.tz , Tovuti: www.ilejedcdc.go.tz
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