
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya ileje Bi. Nuru Waziri Kindamba ametoa rai 

kwa Wasimamizi wa Mikopo ngazi ya Kata katika wilaya hii , kuwahimiza vikundi vya Vijana , 

wanawake na Wenye Ulemavu kujitokeza kukopa mikopo ya asilimia kumi inayotolewa na 

Halmashauri kwa ajili ya kufanya shughuli za maendeleo. 

Bi. Kindamba ametoa rai hiyo wakati wa ufunguzi wa mafunzo kwa wasimamizi wa Mikopo 

ambao ni Maafisa Maendeleo ngazi ya Kata katika wilaya hii,yaliyofanyika katika ukumbi wa 

Halmashauri, ambapo amewahimiza wasimamizi hao kutoa mikopo kwa walengwa husika ili 

kuwanufaisha katika shughuli za maendeleo. 

Aidha, Mkurugenzi Mtendaji, amewataka wasimamizi hao kuwakumbusha walengwa wa 

mikopo hiyo kuilipa ndani ya muda husika  ili iweze kuwanufaisha na walengwa wengine. 

sambamba na kuitumia mikopo hiyo vizuri kwa shughuli husika ya maendeleo. 

Sambamba na hayo Bi, Kindamba ametoa rai kwa wasimamizi wa mikopo kuepuka mianya ya 

ubadhirifu katika zoezi zima la kutoa mikopo hiyo kwa walengwa, Katika halimashauri ya 

wilaya ya Ileje jumla ya shilingi 626,768,909.01 zimetengwa kwa ajili ya kukopesha vikundi vya 

wanawake, vijana na wenye ulemavu. 
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