
 

 Timu ya waratibu Uchaguzi wa Serikali za Mitaa, wilaya ya Ileje  imetembelea na 

kukagua vituo  ambavyo vitatumika katika zoezi za kuandikisha wapiga kura , katika kata 

mbalimbali wilayani hapa kwa ajili ya uchaguzi wa Serikali za Mitaa unaotarajia 

kufanyika hapo Novemba 27,2024. 

Sambamba na kukagua vituo hivyo, timu hiyo imeshiriki katika kutoa hamasa kwa 

wananchi kujitokeza kwa wingi kujiandikisha katika daftari la wapiga kura ili waweze 

kushiriki katika uchaguzi wa Serikali za Mitaa ili kupata viongozi walio bora. 

Aidha timu hiyo imetoa rai , watendaji wa Kata pamoja na Vijiji kuendelea kutoa hamasa 

kwa wananchi katika ngazi ya  kata na vijiji ili wajiandikishe na kushiriki katika uchaguzi 

wa serikali za mitaa.Zoezi la kuandikisha wapiga kura litaanza rasmi tarehe 11 oktoba 

hadi tarehe 20 ya mwezi oktoba 2024. 


