



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ILEJE



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HWI/120/1.VOL IV/167

30/09/2024

WANANCHI WOTE/TAASISI
WALIOMILIKISHWA VIWANJA

TANGAZO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ileje anawatangazia wananchi wote na Taasisi zote waliopewa Viwanja katika eneo la mradi wa kupima, kupanga na kumilikisha (KKK) eneo la ISONGOLE MPAKANI na IPAPA kuwa:

1. Tunawatangazia Wananchi wote na Taasisi ambazo hawakamilisha kulipia gharama za viwanja kama ilivyoainishwa kwenye Matangazo na Barua za Kupewa Viwanja kuwa wanatakiwa kumaliza malipo yaliyo baki ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia kuanzia tarehe ya Tangazo hili.
2. Wananchi wote na Taasisi zote zilizolipa malipo ya awali ya asilimia 50 na hawajamalizia malipo ya mwisho wanatakiwa kumaliza malipo hayo ndani ya siku kumi (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili. Endapo watashindwa kutekeleza agizo hili, kutapelekea kupoteza haki ya kupata kiwanja. Aidha, baada ya muda huu, viwanja hivyo vitatangazwa na kuuzwa kwa wahitaji walio tayari kulipia.
3. Kwa maelekezo na ufafanuzi zaidi, tafadhali fika ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) Ileje kabla ya muda wa notisi hii kuisha.
4. Nawatakia utekelezaji mwema

Nuru W. Kindamba

MKURUGENZI MTENDAJI (W) ILEJE

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
S. L. P. 2
ILEJE

Nakala;

Katibu Tawala Wilaya
S. L. P 22, ILEJE -

Kwa taarifa